súnunday
Trả lời 14 năm trước
- Tuyến S07 (ĐH Bách Khoa - ĐH Ngân Hàng - ĐH Khoa Học Tự Nhiên):
Lượt đi (ĐH BK): Lý Thường Kiệt - Hồng Bàng - An Dương Vương - Nguyễn Văn Cừ - Phạm Viết Chánh - Cống Quỳnh - Nguyễn Trãi - Lê Lai - Chợ Bến Thành - Hàm Nghi - Tôn Đức Thắng - Đinh Tiên Hoàng - Nguyễn Thị Minh Khai - Điện Biên Phủ - Xa Lộ Hà Nội - Nguyễn Văn Bá - Lê Văn Chí - Hoàng Diệu 2 - Kha Vạn Vân - Xa Lộ Đại Hàn - Trạm 2 - KTXĐHQG– Cs2 ĐHKHTN.
Thời gian chạy lượt đi :
5:25, 5:35, 5:45, 5:55, 6:15, 6:50, 8:05, 8:15, 8:30, 8:45, 9:15, 9:30, 11:05,
11:15, 11:30, 11:40, 12:00, 12:30, 14:35, 14:45, 15:20, 15:50, 16:05, 16:20, 17:30
Lượt về(ĐH KHTN): Cs2 ĐHKHTN - KTX ĐH Quốc Gia - Trạm 2 - Xa Lộ Đại Hàn - Kha Vạn Cân - Hoàng Diệu 2 - Lê Văn Chí - Võ Văn Ngân - Thống Nhất - Đặng Văn Bi - Nguyễn Văn Bá - Xa Lộ Hà Nội - Điện Biên Phủ - Nguyễn Thị Minh Khai - Đinh Tiên Hoàng - Tôn Đức Thắng - Hàm Nghi - Lê Lai - Phạm Hồng Thái - Nguyễn Trãi - Cống Quỳnh - Nguyễn Thị Minh Khai - Nguyễn Văn Cừ - An Dương Vương - Hồng Bàng - Lý Thường Kiệt - ĐH Bách Khoa.
Thời gian chạy lượt về:
6:30, 6:45, 6:55, 7:05, 7:15, 7:55, 8:10, 9:45, 9:55, 10:10, 10:20, 10:40, 10:50, 13:15, 13:25, 14:00, 14:30, 14:45, 15:00, 15:55, 16:05, 16:40, 17:10, 17:25, 18:00
Hy vọng với cái này các bạn sẽ đi xe S07 nhiều hơn để giảm tình trạng chen lấn khi đi xe S09