Sắm Tết cho bé yêu nhà bạn với xe đẩy Seebaby T11

Tết sắp đến, người người nhà nhà đang chuẩn bị sắm cho gia đình mình những đồ dùng sinh hoạt để chào đón năm mới tới. Bên cạnh đó, bạn cũng lưu ý dành tặng cho bé nhà mình chiếc xe đẩy độc đáo và thú vị. Hôm nay vatgia sẽ gợi ý cho bạn mẫu xe đẩy Seebaby T11 mang lại những điều thú vị nhất cho bé nhà bạn nhé!

Seebaby T11 là chiếc xe đẩy dùng cho bé từ 0 đến 3 tuổi. Đặc biệt khung xe được làm từ chất liệu ống thép mang lại sự an toàn và cứng cáp cho bé khi sử dụng.

Mẹ bé có thể điều chỉnh các tư thế nằm, ngồi khác nhau cho bé sao cho bé cảm thấy thoải mái nhất.

Đặc biệt xe đẩy Seebaby T11 được thiết kế dây đai chắc chắn tạo sự an toàn cho bé, tránh trường hợp bé ngã hoặc rơi ra khỏi xe.

Điểm cộng lớn cho xe đẩy Seebaby T11 đó là khá rộng, có lưới thoáng giúp tránh mưa, tránh bụi bẩn cho bé khi dạo ở công viên hay siêu thị.

Đặc biệt bánh xe được thiết kế 2 bánh đôi và 2 bánh đơn giúp bạn di chuyển xe 1 cách dễ dàng và an toàn hơn. Ngoài ra, xe đẩy Seebaby T11 được gắn cả 1 chiếc giỏ đựng, mẹ bé có thể bỏ những đồ dùng cần thiết vào đó như khăn, chai nước...

Tuy nhiên, xe đẩy Seebaby T11 cũng có nhược điểm đó là khung xe được làm từ ống thép nên xe khá nặng so với các loại xe đẩy khác.

Trên đây là những thông tin chi tiết về xe đẩy Seebaby T11. Hy vọng bìa viết vatgia cung cấp trên đây giúp bạn lựa chọn cho bé yêu nhà mình chiếc xe đẩy phù hợp để chào đón năm mới nhé!

Chưa có câu trả lời nào